Quotes Collection 1.1 - en to ta translation catalogue (55 entries)

en: Next quote
ta: அடுத்த வாசகம்

en: Loading...
ta: இதோ வருகிறது...

en: Error getting quote
ta: வாசகத்தினை மீட்பதில் சிக்கல்

en: Random Quote
ta: வாசகம் ஒன்று

en: none
ta: -

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Show author?
ta: சொன்னவரின் பெயரை காண்பிக்க வேண்டுமா?

en: Show source?
ta: எங்கே சொல்லப்பட்டது என்பதை காண்பிக்க வேண்டுமா?

en: Ajax refresh feature
ta: அடுத்த வாசகத்தினை மீட்கும் சுட்டி

en: Advanced options
ta: மற்றைய குறிப்புகள்

en: Random refresh
ta: எடுத்தேற்ற மீட்டல் முறை

en: Unchecking this will rotate quotes in the order added, latest first.
ta: இல்லை என்றால் வாசகங்கள் கடைசியாக சேர்க்கப்பட்ட வரிசையில் ஒன்றன் பின் ஒன்றாக மீட்கப்படும்.

en: Auto refresh
ta: தானியக்க மீட்டல் முறை

en: every
ta: ஒவ்வொரு

en: sec
ta: வினாடிகளும்

en: Tags filter
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Comma separated
ta: comma separated

en: Character limit
ta: வாசகத்தின் அதிகபட்ச நீளம்

en: Nothing added to the database.
ta: சேர்ப்பதற்கு ஒன்றுமில்லை.

en: Database table not found
ta: Database table காணவில்லை!

en: There was an error in the MySQL query
ta: MySQL queryஇல் பிழை இருந்தது

en: Quote added
ta: வாசகம் சேர்க்கப்பட்டது

en: Quote not updated.
ta: வாசகம் திருத்தப்படவில்லை

en: Changes saved
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Quote deleted
ta: வாசகம் அழிக்கப்பட்டது

en: The quote cannot be deleted
ta: வாசகத்தினை அழிக்க முடியவில்லை

en: Add Quote
ta: சேர்க்கவும்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமிக்கவும்

en: Back
ta: பின்வாங்கவும்

en: The quote
ta: வாசகம்

en: Author
ta: சொன்னவர்

en: Source
ta: எங்கே சொல்லப்பட்டது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Public?
ta: பொதுப் பார்வைக்கா?

en: optional
ta: அவசியமில்லை

en: Nothing done!
ta: ஒன்றும் செய்வதற்கில்லை!

en: Selected quotes made public
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வாசகங்கள் பொதுப் பார்வைக்கு வைக்கப்பட்டன.

en: Selected quotes made private
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வாசகங்கள் பொதுப் பார்வையிலிருந்து மறைக்கப்பட்டன.

en: Quote(s) deleted
ta: வாசகங்கள் அழிக்கப்பட்டன

en: Edit quote
ta: வாசகத்தினை திருத்தவும்

en: Delete
ta: அழிக்கவும்

en: Make public
ta: பொதுப் பார்வைக்கு வைக்கவும்

en: Keep private
ta: பொதுப் பார்வையிலிருந்து மறைக்கவும்.

en: Edit
ta: திருத்தவும்

en: Are you sure you want to delete this quote?
ta: இந்த வாசகத்தினை அழித்துத்தான் ஆக வேண்டுமா?

en: Currently, you have %d quote. | Currently, you have %d quotes.
ta[0]: இதுவரை ஒரு வாசகம் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: இதுவரை %d வாசகங்கள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன

en: Add new quote
ta: புதிய வாசகம் ஒன்றை சேர்க்கவும்

en: Sort by:
ta: வாசகங்களின் வரிசை முறை:

en: Quote
ta: வாசகம்

en: Date added
ta: சேர்த்த நாள்

en: Date updated
ta: திருத்திய நாள்

en: Visibility
ta: பொதுப் பார்வை

en: Go
ta: ஆகட்டும்

en: Action
ta: வாசகத்தினை திருத்த/அழிக்க

en: No quotes in the database
ta: வாசகங்கள் ஏதும் இதுவரை சேர்க்கப்படவில்லை
